Mai tsabtace injin masana'antu / mai fitar da ƙura shine injin ƙima mai ƙarancin kulawa a cikin kayan aikin shirye-shiryen saman.Mafi yawan mutane na iya sanin tacewa sassa ne masu amfani, wanda aka ba da shawarar a canza shi kowane watanni 6. Amma ka sani? Banda tacewa, akwai ƙarin wasu na'urorin haɗi waɗanda zaku buƙaci siya don kowane buƙatun tsaftacewa. Ana iya haɗa su da bututun don yin tsaftacewa mai sauƙi, dacewa da jin dadi.
Kowane injin tsabtace masana'antu na Bersi zai zo tare da daidaitaccen kayan haɗi, wanda zai iya biyan mafi yawan buƙatun abokin ciniki.Amma akwai waɗanda za'a iya siye da haɗa su daban, suna ƙara amfanin na'urar tsaftacewa.
1. Anti-static maye tiyo taro
Don masana'antar niƙa ƙasa, an ba da shawarar anti-static Layer biyu EVA tiyo ko PU tiyo tare da karkace PC ana ba da shawarar sosai, saboda yana iya hana haɗarin haɗari idan akwai babban haɓakar wutar lantarki da zarar an yi amfani da injin tsabtace ruwa na dogon lokaci. Tiyo mai Layer biyu yana da ɗorewa fiye da bututun gama gari shima. Bersi yana ba da tiyo tare da diamater na 1.5 "(38mm), 2" (50mm), 2.5" (63mm) da 2.75" (70mm)
2. Tushen ruwa
Tushen cuff an yi shi da filastik mai nauyi mai nauyi, yana da juzu'in juzu'i yana sauƙaƙa don amfani da wasu kayan haɗi ta hanyar canza bututu don amfani da kayan haɗi don yin tsaftacewa dacewa.Muna da bututun tiyo tare da diamita na 1.5 "(38mm), 2" (50mm), zaku iya haɗa tiyo da 1.5 "(38mm), 2" (50mm) kayan aikin bene da su.
3. Kayan aikin bene
Ana iya amfani da goga na bene don ɗaukar kowane nau'in tsaftacewa na bene, amma akwai nau'ikan waɗannan gogewa iri biyu. Ɗayan yana tare da ɗigon goga da ake nufi don bene mai tauri da busassun benaye, ɗayan kuma squeegee tare da ɗigon roba, musamman an tsara shi don tiled da rigar benaye.
An sanye wannan kayan aikin tare da ƙafafu don sauƙin motsi tare da bene.
4. Adafta
Adaftan da ake kira reducer shima, wanda shine don haɗa mashigai da bututu. Saboda BERSI ƙura extractor mashigai ne 2.75"(70mm), muna samar da adaftan na 2.75'/2"(D70/50), 2.75''/2.5''(D70/63) za ka iya amfani da bututu fiye da ɗaya tare da sauran abubuwan da aka makala don haɓaka aikin tsaftacewa Hakanan zaka iya tsaftacewa da hannaye biyu, muddin mai tsabtace injin yana da isasshen iko don ɗaukar ƙarshen bututun biyu.
Lokacin aikawa: Mayu-14-2019